EHSG Series Injiniya na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda

Takaitaccen Bayani:

16MPa / Matsin aiki: 16MPa

Matsakaicin aiki: man hydraulic ma'adinai

-10C ~ + 80C / Yanayin aiki: -10C ~ + 80C

<0.5m/s,/ Gudun motsi: <0.5m/s


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Silinda mai tona (3)

Aikace-aikace da fasali

TheEHSG jerin biyu mai aiki guda ɗaya piston cylinders su ne mai kunnawa wanda ke mayar da kai tsaye a cikin injin lantarki. tsarin.Siffofin sa suna da sauƙi a cikin tsari, abin dogara a cikin aiki, dacewa a cikin haɗuwa da tarwatsa sauƙi a ciki kiyayewa, ect.. Bugu da ƙari, akwai nau'ikan yanayin haɗawa da yawa kuma ana iya samar da su tare da na'urorin kwantar da hankali.

Ana amfani da silinda a ko'ina a cikin injiniyoyin injiniya, injinan ma'adinai, injin ɗagawa, injin ƙarfe da sauran injina.

Sigar fasaha

16MPa / Matsin aiki: 16MPa

Matsakaicin aiki: man hydraulic ma'adinai

-10C ~ + 80C / Yanayin aiki: -10C ~ + 80C

<0.5m/s,/ Gudun motsi: <0.5m/s

Yanayin ƙira

Silinda mai tona (2)

Yanayin haɗi na Silinda kai da jiki

No

Yanayin haɗi Jawabi

1

Zoben ido na kan Silinder don sanyawa  

2

Zoben ido na kan Silinder don ɗaukar hoto  

3

Trunion DΦ80

4

Ƙarshen flange Don bututun silindaDΦ80

5

Flange na tsakiya (With clamping ring connecting)

Yanayin haɗi na ƙarshen sandar piston

No

Yanayin haɗi  

 

1

Ƙarshen sanda tare da zaren namiji   

 

Ana amfani da Silinda Bore D≥φ63 don No. 2,4 da 6

 

2

Ƙarshen sanda tare da zaren mace

3

Ƙarshen sanda tare da zaren kai na namiji & yanki na zoben ido tare da bushewa

4

Ƙarshen sanda tare da zaren kai na mata & yanki zoben ido tare da bushewa

5

Ƙarshen sanda tare da zaren kai na namiji & yanki na zobe na ido don ƙaddamar da shigar da ɗaki

6

Ƙarshen sanda tare da zaren kai na mace & yanki na zoben ido don ƙaddamar da shigar da mai ɗaukar hoto

7

Sanda fistan monolithic haɗe da yanki zoben ido tare da bushewa  Sai kawai don guntun silindaφ40,φ50

 

8

Sanda fistan na monolithic haɗe tare da yanki na zoben hauwa'u don ƙaddamar da shigar da ɗaukar hoto

Matsayin cushining

No

Yanayin haɗi Jawabi

1

Zoben ido na kan Silinder don sanyawa  

2

Zoben ido na kan Silinder don ɗaukar hoto  

3

Trunion Dφ80

4

Ƙarshen flange Don bututun silindaDφ80

5

Flange na tsakiya (With Haɗa zobe mai ɗaure

Ƙayyadaddun bayanai

 

 

 

 

Samfura

Nom.Matsi

(Mpa)

Silinda Bore D

(mm)

 

Matsakaicin Sauriφ

 

 

 

Min.bugun jini na

ba rudu

haɗiS1 (mm)

 

1.33

1.46

2

Tsawon d (mm)

Max. bugun jini

S (mm)

Tsawon d (mm)

Max. bugun jini

S (mm)

Tsawon d (mm)

Max. bugun jini

S (mm)

EHSGL01-40/dE

 

 

 

 

 

 

 

 

16

40

20

320

22

400

25

480

 

EHSGL01-50/dE

50

25

400

28

500

32

600

 

EHSGL01-63/dE

63

32

500

35

630

45

750

 

EHSGL01-80/dE

80

40

640

45

800

55

950

 

EHSGK01-80/dE

80

40

640

45

800

-

-

30

EHSGK01-90/dE

90

45

720

50

900

63

1080

40

EHSGKO1-100/dE

100

50

800

55

1000

70

1200

10

EHSGKO1-110/dE

110

55

880

63

1100

80

1320

45

EHSGK01-125/dE

125

63

1000

70

1250

90

1500

35

EHSGK01-140/dE

140

70

1120

80

1400

100

1680

50

EHSGKO1-150/dE

150

75

1200

85

1500

105

1800

55

EHSGK01-160/dE

160

80

1280

90

1600

110

1900

45

EHSGKO1-180/dE

180

90

1450

100

1800

125

2150

45

EHSGKO1-200/dE

200

100

1600

110

2000

140

2400

50

EHSGK01-220/dE

220

110

1760

125

2200

160

2640

50

EHSGK01-250/dE

250

125

2000

140

2500

180

3000

60

Bayanan kula:

1.The gudun rabo o mains rabo na tasiri yankunan piston zuwa na piston sanda jam'iyyar.

2.In ka'ida, max.stroke S:

lokacin φ = 1.33, S = 8D (Silinda Bore)

lokacin φ=1.46, S=10D (Silinda Bore)

lokacin φ=2, S=12D (Silinda Bore)

  1. Don saduwa da bukatun abokan ciniki, lokacin da S> ƙimar da aka ƙayyade a cikin tebur, ya kamata a gyara shi ta hanyar tattaunawa.
  2. 4. Amma ga min.bugun jini don haɗin ƙugiya da tsakiyar flange, da fatan za a yi amfani da ƙimar da ke cikin tebur 5,6,7 da 8.

Kamfaninmu

Cikakkun bayanai-13

Kayan aikin injiniya

Daki-daki-14

Takaddun shaida

Daki-daki-15
Cikakkun bayanai-16

Marufi da sufuri

Cikakkun bayanai-18

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana